DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Sunday, March 3, 2013

Hili Jike Dume Vipi? Uboo Gani Huu ???

15 comments:

  1. Sometimes nashindwa kuelewa inakuwaje mwanaume unapitiliza mpaka unaamua kujibadili namna hii...ila level ya elimu yangu pia inanifanya niweze kuelewa kwa kiasi fulani kuwa kuna watu ambao wamezaliwa na hormonal imbalance zinazosababisha wanaume wabehave kama wanawake na wanawake wabehave kama wanaume...ndio maana tunaona kuna wanawake ambao wana ndevu, ukiacha wale ambao zinasababishwa na kutumia cosmetics kwa wingi...

    Ila kitu ambacho huwa sikielewi ni mtu tu kuamua kujigeuza na kuwa shoga for no biological reason, hapo ndi ninapopata tabu sana kuelewa haswa chanzo kinakuwa ni nini...

    Ila mpaka mwanaume unajigeuza namna hii am sure itakuwa ni hormonal imbalance kwenye mwili....ila still am sure kuna better solution than mwanaume kujigeuza kuwa mwanamke au mwanamke kujigeuza kuwa mwanaume...


    Ero sensei...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uzumaki wengi wako ni abuse walizo pitia wengine hormones problems ! Huwa nawaonea huruma sana coz hawakupenda kuwa hivyo ila tatizo liko kichwani..very sad!

      Ila sijawahi kuona mboo mbaya kama hiyo fuck!!


      Cute...

      Delete
    2. Yan wng...hyo mboo n bg NO...mbayajeeee..aargh

      Delete
    3. Yup it is very sad indeed, maana all that manly potential is gone for good...na hao ambao wanawaabuse wenzao mpaka wanafikia hatua hii pia watakuwa wanamatatizo ya akili pia...

      N that dick am sure ilikuwa subjected to some abuse, usikute alipata penile fracture...

      Ero sensei

      Delete
    4. Uzumaki ndio maana me huwaga siwahukumu watu na weakness zao zaidi yakuwaombea coz hujuwi why wako hivyo walivyo. watu wako so abused mpaka huruma... very sad!

      Ila hiyo mboo haina mvuto kabisaa!! Lol



      Cute...

      Delete
    5. True kabisa Cute...
      Mpaka unalalamika namna hiyo kuhisu that dick, nahisi kila ukiiona unafumba macho....
      Nampa pole sana huyo shemale popote alipo..

      Ero sensei..

      Delete
    6. Uzumaki yaani kama ulikuwepo kila nikifika kwenye hizi picha nafumba macho mboo yake inatisha jamani kama dudu vile! hahahahaha




      Cute...

      Delete
    7. Ila kuna wengine hawa mashemale yani wanakuwa kama mademu kabisa...yani ukimwona akiwa amevaa nguo utadhani mwanamke...sasa mbaya zaidi ni pale ninapoona pic zake neked alafu ana a bigger dick than mine, achana na kama hiyo apo juu, huwa nabaki najiuliza tu....why jamani, kwanini kajigeuza kuwa mwanamke....wakati angeitumia hiyo kwa kina cecile na cute wangefurahi sana.... So inakuwa a total loss yani...


      Ero sensei

      Delete
    8. Nimefanyaje jamani.....ila dnt u think its a total loss, yani manaume kujaliwa a nice dick then unakuwa shoga?


      Ero sensei

      Delete
    9. Cute hiyo mboo ni nzuri, inaonekana mbaya coz haijatairiwa

      Delete
  2. Ana govi huyo hajatahiriwa

    ReplyDelete
  3. natafuta shemale wa kumgonga nitafute kwa email: mponjoli.origino@gmail.com

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!