DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday, February 13, 2013

Huyu Mama Anapiga Magoli Mfululizo...Haka Kakifaa (Pussy Rabbit) ni Hatari Sana... Yaani Kanasisimua Kinembe Mpaka Mtu Wajihisi Kama Wataka Kupasuka...

video

15 comments:

  1. Mmmh mambo ya kisungura à.k.à playboy

    ReplyDelete
  2. NIMEPENDA ANAVYOKOJOA VIZURI HADI NIMELOA, WELL HIVI VDUDE VINATUMIA UMEME VIPI MADHARA YAKE KUNA ANAYEJUA?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unataka ujiwekee mkunduni?

      Delete
    2. Havitumii umeme , vinatumia betri hata mi ninacho raha yake we acha tu@Kirungu

      Delete
  3. vinapatikana wapi hivyo vi pussy rabbit?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sijuwi kwa Tz vinapatikana wapi ila changu nilinunuwa nje ya nchi.... yaani vinaraha we acha tu :)


      Delete
  4. duka gani wanauza hivyo vi rabbit?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa wadau wanaovitaka, Mie naviuza hivyo virrabit,nitafute kwa email kroathiuss@gmail.com,lakini vina bei,uje umejipanga

      Delete
    2. MI NTAKUTAFUTA LEO LEO

      Delete
    3. Wewe unatafuta artificial mimi ninacho natural kinapagawisha na utazimia.

      Delete
  5. mi nimependa kuanzia 5.03, daa bonge la bao

    ReplyDelete
  6. I like this big momma.. Can we hookup oneday? My mail address papjaguar@gmail.com

    ReplyDelete
  7. ok we may fund me at juswedi@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. You can't write even a single English sentence correctly? Halafu tunashangaa kwa nini wanafunzi wetu wanafeli mitihani? We are not serious with our education .....

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!