TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Tuesday, December 25, 2012

Laivu Kutoka Dodoma...!!!

Nancy - Mambo ya makao makuu ya nchi Dodoma...Upande upi usitake kujua sana.
Ni mke wangu wa ndoa kabisa huyu.
Kazi kwenu wadau...
**********
==> Asante sana mdau Godbless. 
Tunategemea kuwa utaendelea kuturushia mambo.
Ubarikiwe wewe na mkeo na muwe na ndoa njema na yenye furaha tele !!!

39 comments:

  1. Anonymous11:24

    hawa ni wasafi sana, nyeti ziko safi. Usafi unatia hamasa

    ReplyDelete
  2. Kuma kaona haitoshi ameamua kula tigo kabisa dunia kweli ni tamu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpenda tigo utamjua tu.... hivi hapo umeona kuna tigo au macho yana kigugumizi..... uliza kwa wana rahatupu watakuelezea vyema sio kukurupuka na kutoa majibu yasiyo na ukweli au uhakika!!!

      Delete
    2. heehehhe ushaona eeeeh,may b coz tundu lipo chini sana ya kinembe kuliko kawaida dats y mshkaj akadhan jamaa anakula tigo

      Delete
    3. Anonymous13:25

      JAMAA ANATOMBA WALA HAFIRI HAPO, KWANINI AFIRE WAKATI KUMA MNATO KABISA INAONEKANA!!!

      Delete
    4. Anonymous15:24

      Halafu uboo umeingia wote, inaonekana pia umepinda kidogo sasa hapo shughuli maana unasugua vizuri sana hapo ndani!!!

      Delete
    5. Haswaaa kabisa mdau wa Rahatupu, kweli wewe ni mchunguzi mzuri. Huu uboo umepinda vizuri na anaweza kuutumia vyema kwenye shughuli.... msisimko mara 100%

      Delete
    6. Anonymous18:09

      hiyo co Tgo wala zain,demu mwenzangu huyu amepata mboo nzuri sana.ananikumbusha boyfriend wangu nlipo kuwa META high school{mbeya 1998}jamaa alkuwa anajua kutomba mpaka unahisi cio mtu wa kawaida.huyu nlie nae sasa anajua kutoa shahawa za kutengeneza watoto tu.
      miss u J.popote ulipo.

      Delete
    7. Anonymous23:36

      we anon wa January 9, 2013 6:09 PM hebu niambie herufi ya kwanza ya jina lako lol kushney!!! baraka80@ymail.com

      Delete
  3. damn angekuwa bado hujamuoa ningeomba threesme kiroho safi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:26

      We huwa unapenda sana threesome????? Panga siku ili ujue utamu wake na shida zake ukiwa ndani ya gemuu

      Delete
    2. napenda iwe na wanawake wawili coz mi ni mwanaume

      Delete
    3. Mie pia ningependa sasa mwambie demu wako kisha tupange maeneo ya kukutana.... email me thru dosgodwin@gmail.com

      Delete
  4. Anonymous14:14

    utamu utamu utamu utamu utamu

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:51

    Asante sana mdau kwa kushea. Vipi wadau wote tungeshea namna hii? Rahatupu ingependeza sana...

    Mpangala

    ReplyDelete
  6. James15:54

    Beautiful couple .....Clean sana ...Mwanitamanisha mno. Ngoja nami nikamtombe wife ...

    ReplyDelete
  7. Anonymous16:06

    Nimependa sana unavyotomba. Nipo hapa U-DOM. Kama unataka kujaribu threesome sema nije ututombe mimi na mkeo. Nina tako kubwa sana mweupe kidogo. Unafikiri mkeo atakubali? Nimependa sana unavyotomba halafu unaonekana mstaarabu. Naitwa Esther.

    ReplyDelete
    Replies
    1. lete contacts zako thru dosgodwin@gmail.com then tuwasiliane!!!

      Delete
    2. nipe namba za simu tuwasiliane kupitia email yangu dosgodwin@gmail.com

      Delete
    3. Anonymous23:48

      Esther fanya mambo tule miraha hio humu baraka80@ymail.com.Nipo Dom pia, uboo kama huo ila wangu umezd kidogo urefu na upana na safi umepinda kidogo kama hvo na ni mweusi tii kiroho safi kama hutojali. one! baraka80@ymail.com

      Delete
    4. Njoo nkutobe mpka ulizike ester email mackrama60@gmail.com

      Delete
  8. Anonymous21:54

    Dunia tamu jamani,hv kamera umeishika mwenyewe au kuna mpiga picha pembeni
    anaona unavyomduduliza mke

    ReplyDelete
  9. Hiyo ni camera ambayo ipo automatic kwenye chemba

    ReplyDelete
  10. Msafi kama mim kwanza kwanin m2 usiwe msafi? Kwan kunyoa mavuz inakuchukua dakika ngapi? Ni kutojitambua2

    ReplyDelete
  11. Anonymous13:27

    ILA JAMAA SIJUI KAMA ALITOMBA IPASAVYO MBONA SIONI KAMA BAADAYE ALIMWAGIA SHAHAWA?

    ReplyDelete
  12. Anonymous21:57

    huo ni uongo kama ni mkewe atoe picha za ndoa yao acheni fiksi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:09

      Siyo wote ni wajinga kama wewe. Wengine wako free na mambo yao. Kuna ubaya gani kuweka picha ambazo hazionyeshi sura? Stupid!!! Fix mamako!!!!

      Delete
    2. Nashukuru kwa kumjibu wewe..... Ngoja mie nikae kimya. Mjinga sana huyo.....

      Delete
  13. Big up sana mdau maana sehemu nyeti ziko safi na zinatamanisha wadau wengi ndani ya blogi hii hadi wengine wanadai na wao wanaenda kutomba wake zao.
    DOCTOR

    ReplyDelete
    Replies
    1. Thanx Doctor....... Pamoja sanaaaa

      Delete
  14. Anonymous14:46

    mimi nimekipenda hicho kisimi a.k.a OMUSINO,safi sana aina ya hivi visimi vinasisimua

    ReplyDelete
    Replies
    1. yeap, ni kweli huwa vinasisimua ile sanaaa tena kama ukiwa umetumia lubricants kama K.Y utaona kinavyohangaika kusisimka

      Delete
  15. Anonymous12:00

    safi sana mdau umenidindisha hapa ngoja na mm notombe mke wangu sasa ivi ngoja amalize kupika chai

    ReplyDelete
  16. Anonymous12:19

    MM nikoo dar sema ww wa dodom na yeyote nipee email zenu niju kuwapa dozi email yangu ni boy4ass@yahoo.com please check me

    ReplyDelete
  17. Anonymous12:21

    Any one who need mboo njoo utafirwa na utapata mboo ya ukwelii boy4ass@yahoo.com

    ReplyDelete
  18. Anonymous10:53

    Wote washenzi nyie mnaokoment ujinga na alietuma picha za mkewe.

    ReplyDelete
  19. Anonymous22:19

    mbona naona kuma ishakuwa kavu na jamaa anatomba. labda mm huwa nakosea. kuma ikiwa kavu. naacha kwanza naazna upya...! mpka maji niyaone ndo naingiza. bao mja naweza chukua masaa mawili hvihvi. ushauri wenu jamn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:55

      Stupid. Hakuna fomula katika kutomba. Kama unabisha kamuulize mamako atakwambia. Eti masaa mawili si ajabu ni dk. mbili tu. Stupid .....

      Delete
  20. Anonymous09:51

    Ucha ulimbukeni, kwani lazima ujioneshe kwamba nawewe huwa unatomba?
    Ngoja nilete ile video niliyokua nakufila watu waione pia.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!